Contact Form 7 - en to pa_IN translation catalogue (233 entries)

en: (required)
pa_IN: (ਦੀ ਲੋੜ)

en: (select language)
pa_IN: (ਚੁਣੋ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ)

en: * One choice per line.
pa_IN: * ਪ੍ਰਤੀ ਲਾਈਨ ਇੱਕ ਚੋਣ.

en: * That means visitor who accepts the term unchecks it.
pa_IN: * ਇਹ ਇਸ ਨੂੰ unchecks ਦੀ ਮਿਆਦ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਵਿਜ਼ਟਰ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ.

en: <code>%1$s</code> property of a <code>WPCF7_ContactForm</code> object is <strong>no longer accessible</strong>. Use <code>%2$s</code> method instead.
pa_IN: <code>%1$s</code> ਇਕ ਦੀ ਸੰਪਤੀ<code>WPCF7_ContactForm</code>ਇਕਾਈ ਹੈ, <strong>ਕੋਈ ਵੀ ਹੁਣ ਪਹੁੰਚਯੋਗ</strong>. ਵਰਤੋ<code>%2$s</code> ਢੰਗ ਦੀ ਬਜਾਏ.

en: <strong>Contact Form 7 %1$s requires WordPress %2$s or higher.</strong> Please <a href="%3$s">update WordPress</a> first.
pa_IN: <strong>ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ 7 %1$s ਵਰਡਪਰੈਸ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ %2$s ਜ ਉੱਚ.</strong> ਕ੍ਰਿਪਾ<a href="%3$s">ਅੱਪਡੇਟ ਵਿੱਚ ਵਰਡਪਰੈਸ</a> ਪਹਿਲੀ.

en: <strong>Jetpack may cause problems for other plugins in certain cases.</strong> <a href="%s" target="_blank">See how to avoid it.</a>
pa_IN: <strong> Jetpack ਕੁਝ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਪਲੱਗਇਨ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ. </strong> <a href="%s" target="_blank"> ਇਸ ਨੂੰ ਬਚਣ ਲਈ ਕਿਸ ਨੂੰ ਵੇਖੋ. </a>

en: Acceptable file types
pa_IN: ਮੰਨਣਯੋਗ ਫਾਇਲ ਕਿਸਮ

en: Acceptance
pa_IN: ਸਵੀਕਾਰਨਾ

en: Add New
pa_IN: ਨਿਊ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add New Contact Form
pa_IN: ਨਿਊ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Additional Settings
pa_IN: ਵਧੀਕ ਸੈਟਿੰਗ

en: Additional headers:
pa_IN: ਵਧੀਕ ਸਿਰਲੇਖ:

en: Admin Screen
pa_IN: ਪਰਬੰਧ ਸਕਰੀਨ

en: Afrikaans
pa_IN: ਅਫ਼ਰੀਕੀ

en: Albanian
pa_IN: ਅਲਬਾਨੀਆਈ

en: Allow multiple selections?
pa_IN: ਮਲਟੀਪਲ ਚੋਣ ਦੇਣੀ ਹੈ?

en: And, put this code into the File Attachments field below.
pa_IN: ਅਤੇ, ਹੇਠਲੇ ਫਾਇਲ ਨੱਥੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕੋਡ ਪਾ ਦਿੱਤਾ.

en: And, put this code into the Mail fields below.
pa_IN: ਅਤੇ, ਹੇਠ ਮੇਲ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕੋਡ ਪਾ ਦਿੱਤਾ.

en: Arabic
pa_IN: ਅਰਬੀ

en: Armenian
pa_IN: ਅਰਮੀਨੀਆਈ

en: Author
pa_IN: ਲੇਖਕ

en: Azerbaijani
pa_IN: ਅਜ਼ਰਬਾਈਜਾਨੀ

en: Background color
pa_IN: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦੇ ਰੰਗ ਦੇ

en: Bangla
pa_IN: ਬੰਗਲਾ

en: Basque
pa_IN: ਬਾਸਕੇ

en: Belarusian
pa_IN: ਬੇਲਾਰੂਸੀ

en: Bosnian
pa_IN: ਬੋਸਨੀਆਈ

en: Brazilian Portuguese
pa_IN: ਬਰਾਜ਼ੀਲੀ ਪੁਰਤਗਾਲੀ

en: Bulgarian
pa_IN: ਬੁਲਗਾਰੀਅਨ

en: Catalan
pa_IN: ਕੋਰਿਆਈ

en: Central Kurdish
pa_IN: ਕੁਰਦੀ Central

en: Checkboxes
pa_IN: ਬਕਸਾ

en: Chinese (Simplified)
pa_IN: ਚੀਨੀ (ਸਰਲੀਕ੍ਰਿਤ)

en: Chinese (Traditional)
pa_IN: ਚੀਨੀ (ਪਾਰੰਪਰਕ)

en: Choices
pa_IN: ਦੀ ਪਸੰਦ

en: Contact
pa_IN: ਸੰਪਰਕ

en: Contact Form
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ

en: Contact Form 7
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ 7

en: Contact Form 7 Needs Your Support
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ 7 ਤੁਹਾਡਾ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Contact Forms
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ

en: Contact form %d
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਨੂੰ %d

en: Contact form created.
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਬਣਾਇਆ ਹੈ.

en: Contact form deleted.
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ.

en: Contact form saved.
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਬਚਾਇਆ.

en: Copy
pa_IN: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy this code and paste it into the form left.
pa_IN: ਇਹ ਕੋਡ ਨਕਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਫਾਰਮ ਖੱਬੇ ਵਿੱਚ ਚਿਪਕਾ.

en: Copy this code and paste it into your post, page or text widget content.
pa_IN: ਇਹ ਕੋਡ ਨਕਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੋਸਟ, ਸਫ਼ੇ ਜ ਪਾਠ ਵਿਦਜਿਟ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਵਿੱਚ ਚਿਪਕਾ.

en: Croatian
pa_IN: ਪੋਲਸ਼

en: Czech
pa_IN: ਚੈੱਕ

en: Danish
pa_IN: ਡੈਨਿਸ਼

en: Date
pa_IN: ਤਾਰੀਖ

en: Date format seems invalid.
pa_IN: ਤਾਰੀਖ ਦਾ ਫਾਰਮੈਟ ਗਲਤ ਜਾਪਦਾ ਹੈ.

en: Date format that the sender entered is invalid
pa_IN: ਭੇਜਣ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਮਿਤੀ ਦਾ ਫਾਰਮੈਟ ਗਲਤ ਹੈ

en: Date is earlier than minimum limit
pa_IN: ਮਿਤੀ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਸੀਮਾ ਵੱਧ ਪਿਛਲੇ ਹੈ

en: Date is later than maximum limit
pa_IN: ਮਿਤੀ ਵੱਧ ਸੀਮਾ ਵੱਧ ਨੂੰ ਬਾਅਦ ਹੈ,

en: Default value
pa_IN: ਮੂਲ ਮੁੱਲ ਹੈ

en: Delete
pa_IN: ਹਟਾਓ

en: Did You Know?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀ ਜਾਣਦੇ ਹੋ?

en: Dismiss
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Docs
pa_IN: ਦਸਤਾਵੇਜ਼

en: Donate
pa_IN: ਦਾਨ

en: Drop-down menu
pa_IN: ਡਰਾਪ-ਸੂਚੀ

en: Duplicate
pa_IN: ਡੁਪਲੀਕੇਟ

en: Dutch
pa_IN: ਡੱਚ

en: Edit
pa_IN: ਸੋਧ

en: Edit &#8220;%s&#8221;
pa_IN: ਸੋਧ &#8220;%s&#8221;

en: Edit Contact Form
pa_IN: ਸੋਧ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ

en: Email
pa_IN: ਈਮੇਲ

en: Email address seems invalid.
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਗਲਤ ਜਾਪਦਾ ਹੈ.

en: Email address that the sender entered is invalid
pa_IN: ਭੇਜਣ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਗਲਤ ਹੈ

en: English
pa_IN: ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ

en: Error in deleting.
pa_IN: vਹਟਾਉਣ ਦੀ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੈ.

en: Esperanto
pa_IN: ਇਸਪੀਰਨਟੋ

en: Exclude lines with blank mail-tags from output
pa_IN: ਆਉਟਪੁੱਟ ਤੱਕ ਖਾਲੀ ਮੇਲ-ਟੈਗ ਦੇ ਨਾਲ ਲਾਈਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Failed to send your message. Please try later or contact the administrator by another method.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਨੇਹੇ ਭੇਜਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ. ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਹੋਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜੀ.

en: Failed to upload file.
pa_IN: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ.

en: Failed to upload file. Error occurred.
pa_IN: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ. ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ

en: File attachments:
pa_IN: ਨੱਥੀ ਫਾਇਲ:

en: File size limit
pa_IN: ਫਾਇਲ ਦਾ ਆਕਾਰ ਸੀਮਾ

en: File upload
pa_IN: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ

en: Finnish
pa_IN: ਫਿਨਿਸ਼

en: For image
pa_IN: ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਲਈ

en: For input field
pa_IN: ਇੰਪੁੱਟ ਖੇਤਰ ਲਈ

en: Foreground color
pa_IN: ਰੰਗ

en: Form
pa_IN: ਫਾਰਮ

en: From:
pa_IN: ਤੱਕ:

en: From: %s
pa_IN: ਤੋ ਹੈ: %s

en: Galician
pa_IN: ਸਲੋਵਾਕ

en: Generate Tag
pa_IN: ਟੈਗ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਹੈ

en: German
pa_IN: ਜਰਮਨ

en: Get Started
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂ

en: Getting Started with Contact Form 7
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ 7 ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ

en: Greek
pa_IN: ਯੂਨਾਨੀ

en: Gujarati
pa_IN: ਗੁਜਰਾਤੀ

en: Haitian
pa_IN: ਹੈਟੀ

en: Hebrew
pa_IN: ਇਬਰਾਨੀ

en: Hindi
pa_IN: ਹਿੰਦੀ

en: How Tags Work
pa_IN: ਕਿਸ ਟੈਗ ਦਾ ਕੰਮ

en: Hungarian
pa_IN: ਹੰਗਰੀਆਈ

en: Image settings
pa_IN: ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ

en: Image size
pa_IN: ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Indian Bengali
pa_IN: ਭਾਰਤੀ ਬੰਗਾਲੀ

en: Indonesian
pa_IN: ਇੰਡੋਨੇਸ਼ੀਆਈ

en: Input field settings
pa_IN: ਇੰਪੁੱਟ ਖੇਤਰ ਦੀ ਸੈਟਿੰਗ

en: Insert a blank item as the first option?
pa_IN: ਪਹਿਲੇ ਚੋਣ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਇੱਕ ਖਾਲੀ ਇਕਾਈ ਨੂੰ ਪਾਉ?

en: Irish
pa_IN: ਆਇਰਿਸ਼

en: It is hard to continue development and support for this plugin without contributions from users like you. If you enjoy using Contact Form 7 and find it useful, please consider making a donation.
pa_IN: ਇਸ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਗੇ ਉਪਭੋਗੀ ਤੱਕ ਯੋਗਦਾਨ ਬਗੈਰ ਕਿ ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਲਈ ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਔਖਾ ਹੈ. ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ 7 ਵਰਤ ਦਾ ਆਨੰਦ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਭਦਾਇਕ ਨੂੰ ਲੱਭ ਜੇ, ਇੱਕ ਦਾਨ ਬਣਾਉਣ ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ.

en: Italian
pa_IN: ਇਤਾਲਵੀ

en: Japanese
pa_IN: ਜਾਪਾਨੀ

en: Just another contact form plugin. Simple but flexible.
pa_IN: ਬਸ ਇਕ ਹੋਰ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਪਲੱਗਇਨ. ਸਧਾਰਨ, ਪਰ ਫਲੈਕਸੀਬਲ.

en: Korean
pa_IN: ਕੋਰੀਆਈ

en: Label
pa_IN: ਲੇਬਲ

en: Large
pa_IN: ਵੱਡੇ

en: Latvian
pa_IN: ਲਾਟਵੀਅਨ

en: Lithuanian
pa_IN: ਲਿਥੁਆਨੀ

en: Macedonian
pa_IN: ਮੈਕੇਡੋਨੀਅਨ

en: Mail
pa_IN: ਮੇਲ

en: Mail (2)
pa_IN: ਮੇਲ (2)

en: Make checkboxes exclusive?
pa_IN: ਬਕਸੇ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਬਣਾਉ?

en: Make this checkbox checked by default?
pa_IN: ਮੂਲ ਹੀ ਚੁਣਿਆ, ਇਸ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਬਣਾਉ?

en: Make this checkbox work inversely?
pa_IN: ਇਸ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਉਲਟ ਕੰਮ ਕਰਨ?

en: Malay
pa_IN: ਡਚ

en: Malayalam
pa_IN: ਮਲਿਆਲਮ

en: Maltese
pa_IN: ਅਨੌਪਚਾਰਿਕ

en: Medium
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨੇ

en: Message Body:
pa_IN: ਸੁਨੇਹਾ ਸਰੀਰ:

en: Message body:
pa_IN: ਸੁਨੇਹਾ ਸਰੀਰ ਨੂੰ:

en: Messages
pa_IN: ਸੁਨੇਹੇ

en: Name
pa_IN: ਨਾਮ

en: Norwegian
pa_IN: ਨਾਰਵੇਜੀਅਨ

en: Note: To use CAPTCHA, you need Really Simple CAPTCHA plugin installed.
pa_IN: ਨੋਟ: CAPTCHA ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਸਧਾਰਨ CAPTCHA  ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ.

en: Number (slider)
pa_IN: ਨੰਬਰ (ਸਲਾਇਡਰ)

en: Number (spinbox)
pa_IN: ਨੰਬਰ (spinbox)

en: Number format seems invalid.
pa_IN: ਨੰਬਰ ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਗਲਤ ਜਾਪਦਾ ਹੈ.

en: Number format that the sender entered is invalid
pa_IN: ਭੇਜਣ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਨੰਬਰ ਦਾ ਫਾਰਮੈਟ ਗਲਤ ਹੈ

en: Number is larger than maximum limit
pa_IN: ਨੰਬਰ ਵੱਧ ਸੀਮਾ ਵੱਧ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: Number is smaller than minimum limit
pa_IN: ਨੰਬਰ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਸੀਮਾ ਵੱਧ ਛੋਟਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: Old code is also available.
pa_IN: ਪੁਰਾਣਾ ਕੋਡ ਨੂੰ ਵੀ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ.

en: Or
pa_IN: ਕੀ

en: Persian
pa_IN: ਫ਼ਾਰਸੀ

en: Please accept the terms to proceed.
pa_IN: ਜਾਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਰੂਪ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰੋ ਜੀ.

en: Please fill the required field.
pa_IN: ਇਸ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਖੇਤਰ ਭਰੋ ਜੀ.

en: Polish
pa_IN: ਪੋਲਿਸ਼

en: Portuguese
pa_IN: ਪੁਰਤਗਾਲੀ

en: Put a label first, a checkbox last?
pa_IN: ਪਹਿਲੇ ਇੱਕ ਲੇਬਲ ਪਾ, ਇੱਕ ਬਕਸੇ ਦੀ ਰਹਿ?

en: Quiz
pa_IN: ਕੁਇਜ਼

en: Quizzes
pa_IN: ਕਵਿਜ਼

en: Radio buttons
pa_IN: ਰੇਡੀਓ ਬਟਨ

en: Required field?
pa_IN: ਖੇਤਰ ਦੀ ਲੋੜ?

en: Romanian
pa_IN: ਰੋਮਾਨੀਆਈ

en: Russian
pa_IN: ਰਸ਼ੀਅਨ

en: Save
pa_IN: ਸੰਭਾਲੋ

en: Save Messages with Flamingo
pa_IN: Flamingo ਨਾਲ ਸੁਨੇਹੇ ਸੰਭਾਲੋ

en: Search Contact Forms
pa_IN: ਖੋਜ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
pa_IN: &#8220;%s&#8221; 8220 ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ

en: Selectable Recipient with Pipes
pa_IN: ਪਾਇਪ੍ਸ ਨਾਲ ਚੁਣਨਯੋਗ ਕਰਤਾ

en: Send
pa_IN: ਭੇਜੋ

en: Sender doesn't enter the correct answer to the quiz
pa_IN: ਪ੍ਰੇਸ਼ਕ ਦਾ ਕਵਿਜ਼ ਨੂੰ ਸਹੀ ਉੱਤਰ ਦਿਓ, ਨਹੀ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Sender's message was failed to send
pa_IN: ਪ੍ਰੇਸ਼ਕ ਦਾ ਸੰਦੇਸ਼ ਭੇਜਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ ਸੀ,

en: Sender's message was sent successfully
pa_IN: ਪ੍ਰੇਸ਼ਕ ਦਾ ਸੰਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ

en: Sending ...
pa_IN: ਭੇਜਣਾ ...

en: Serbian
pa_IN: ਸਰਬੀਆਈ

en: Setting Up Mail
pa_IN: ਉੱਪਰ ਮੇਲ ਸੈੱਟ ਕਰਨਾ

en: Settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗ

en: Sinhala
pa_IN: ਵਿਅਤਨਾਮੀ

en: Slovak
pa_IN: ਸਲੋਵਾਕ

en: Small
pa_IN: ਛੋਟਾ

en: Spam Filtering with Akismet
pa_IN: Akismet ਨਾਲ ਸਪੈਮ ਫਿਲਟਰਿੰਗ

en: Spanish
pa_IN: ਸਪੇਨੀ

en: Subject
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ

en: Subject:
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ:

en: Subject: %s
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ :%s

en: Submission was referred to as spam
pa_IN: ਅਧੀਨ ਸਪੈਮ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ

en: Submit button
pa_IN: ਬਟਨ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ

en: Support
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ

en: Swedish
pa_IN: ਸਵੀਡਨੀ

en: Tagalog
pa_IN: ਤਾਗਾਲੋਗ

en: Tamil
pa_IN: ਤਾਮਿਲ

en: Telephone number
pa_IN: ਟੈਲੀਫੋਨ ਨੰਬਰ

en: Telephone number seems invalid.
pa_IN: ਟੈਲੀਫੋਨ ਨੰਬਰ ਦੀ ਗਲਤ ਜਾਪਦਾ ਹੈ.

en: Telephone number that the sender entered is invalid
pa_IN: ਭੇਜਣ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਟੈਲੀਫੋਨ ਨੰਬਰ ਗਲਤ ਹੈ

en: Text area
pa_IN: ਪਾਠ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ

en: Text field
pa_IN: ਪਾਠ ਖੇਤਰ

en: Thai
pa_IN: ਥਾਈ

en: The code that sender entered does not match the CAPTCHA
pa_IN: ਭੇਜਣ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਕੋਡ ਨੂੰ CAPTCHA ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀ ਹੈ

en: There are terms that the sender must accept
pa_IN: ਭੇਜਣ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸੰਪਤੀ ਹਨ

en: There is a field that the sender must fill in
pa_IN: ਭੇਜਣ ਵਿਚ ਭਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਖੇਤਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ,

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the necessary libraries (GD and FreeType) are not available on your server.
pa_IN: ਇਹ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਕੈਪਟਚਾ ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ, ਪਰ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਲਾਇਬਰੇਰੀ (GD ਹੈ ਅਤੇ ਪਲਗਇਨ) ਤੁਹਾਡੇ ਸਰਵਰ ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ ਹਨ.

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
pa_IN: ਇਹ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ CAPTCHA ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ, ਪਰ ਫਾਇਲ ਲਈ ਆਰਜ਼ੀ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ (%s) ਮੌਜੂਦ ਹੈ, ਨਾ ਜ ਲਿਖਣਯੋਗ ਨਹੀ ਹੈ, ਕਰਦੀ ਹੈ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਉਣ ਜ ਦੀ ਦਸਤੀ ਇਸ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦੀ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ.

en: This contact form contains file uploading fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
pa_IN: ਇਹ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ, ਪਰ ਫਾਇਲ ਲਈ ਆਰਜ਼ੀ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ (%s) ਮੌਜੂਦ ਹੈ, ਨਾ ਜ ਲਿਖਣਯੋਗ ਨਹੀ ਹੈ, ਕਰਦੀ ਹੈ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਉਣ ਜ ਦੀ ਦਸਤੀ ਇਸ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦੀ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ.

en: This date is too early.
pa_IN: ਇਹ ਦੀ ਮਿਤੀ ਬਹੁਤ ਛੇਤੀ ਕਰਦਾ ਹੈ.

en: This date is too late.
pa_IN: ਇਹ ਦੀ ਮਿਤੀ ਬਹੁਤ ਦੇਰ ਹੈ.

en: This e-mail was sent from a contact form on %1$s (%2$s)
pa_IN: ਇਹ ਈ-ਮੇਲ %1$s (%2$s) 'ਤੇ ਕੋਈ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਤੱਕ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ

en: This field requires author's URL
pa_IN: ਇਹ ਖੇਤਰ ਲੇਖਕ ਦੇ URL ਨੂੰ ਲੋੜ ਹੈ

en: This field requires author's email address
pa_IN: ਇਹ ਖੇਤਰ ਲੇਖਕ ਦੇ ਈ ਮੇਲ ਪਤੇ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: This field requires author's name
pa_IN: ਇਹ ਖੇਤਰ ਲੇਖਕ ਦਾ ਨਾਮ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: This file is too large.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਇਲ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ.

en: This file type is not allowed.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਇਲ ਕਿਸਮ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀ ਹੈ.

en: This number is too large.
pa_IN: ਇਹ ਨੰਬਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ.

en: This number is too small.
pa_IN: ਇਹ ਨੰਬਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ.

en: Title
pa_IN: ਟਾਈਟਲ

en: To use CAPTCHA, you need <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a> plugin installed.
pa_IN: ਕੈਪਟਚਾ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/"> ਕੀ ਸਧਾਰਨ ਕੈਪਟਚਾ </a> ਪਲੱਗਇਨ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ.

en: To:
pa_IN: ਕਰਨ ਲਈ:

en: Tracking with Google Analytics
pa_IN: ਗੂਗਲ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਦੇ ਨਾਲ ਪਗਡੰਡੀ

en: Turkish
pa_IN: ਤੁਰਕੀ

en: URL seems invalid.
pa_IN: URL ਨੂੰ ਗਲਤ ਜਾਪਦਾ ਹੈ.

en: URL that the sender entered is invalid
pa_IN: ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਭੇਜਣ ਗਲਤ ਹੈ URL, ਜੋ ਕਿ

en: Ukrainian
pa_IN: ਯੂਕਰੇਨੀ

en: Untitled
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ

en: Uploaded file is not allowed file type
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਫਾਇਲ ਫਾਇਲ ਕਿਸਮ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀ ਹੈ,

en: Uploaded file is too large
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਫਾਇਲ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ

en: Uploading a file fails for PHP error
pa_IN: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਅੱਪਲੋਡ PHP ਗਲਤੀ ਲਈ ਫੇਲ ਹੋ

en: Uploading a file fails for any reason
pa_IN: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਅੱਪਲੋਡ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ ਫੇਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: Use HTML content type
pa_IN: ਵਰਤੋ ਨੂੰ HTML ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Use mail (2)
pa_IN: ਮੇਲ ਵਰਤੋ (2)

en: Use the default language (%s)
pa_IN: ਮੂਲ ਭਾਸ਼ਾ (%s) ਵਰਤੋ

en: Use this text as placeholder?
pa_IN: ਸਥਾਨਧਾਰਕ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਪਾਠ ਦੀ ਵਰਤੋ?

en: Validation errors occurred
pa_IN: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ.

en: Validation errors occurred. Please confirm the fields and submit it again.
pa_IN: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ. ਖੇਤਰ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਫਿਰ ਭੇਜੋ ਜੀ.

en: Vietnamese
pa_IN: ਵੀਅਤਨਾਮੀ

en: Wrap each item with <label> tag?
pa_IN:  <label>ਟੈਗ ਦੇ ਨਾਲ ਹਰ ਇਕਾਈ ਨੂੰ ਸਮੇਟਣਾ?

en: You are about to delete this contact form.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ. 
      ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ 'Cancel', 'ਠੀਕ ਹੈ' ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ.

en: You are not allowed to delete this item.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਇਕਾਈ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ.

en: You are not allowed to edit this item.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਇਕਾਈ ਨੂੰ ਸੋਧ ਕਰਨ ਲਈ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ.

en: Your Email
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਈ

en: Your Message
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: Your Name
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ

en: Your answer is not correct.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਜਵਾਬ ਹੈ, ਠੀਕ ਨਹੀ ਹੈ.

en: Your entered code is incorrect.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਕੋਡ ਨੂੰ ਗਲਤ ਹੈ.

en: Your message was sent successfully. Thanks.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਨੇਹਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਭੇਜਿਆ ਹੈ ਗਿਆ ਸੀ. ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ.

en: bytes
pa_IN: ਬਾਈਟ

en: optional
pa_IN: ਵਿਕਲਪਿਕ
