Contact Form 7 - en to th_TH translation catalogue (238 entries)

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since Contact Form 7 version %2$s with no alternative available.
th_TH: %1$s นั้น <strong>เลิกใช้แล้ว</strong> ตั้งแต่ Contact Form 7 รุ่น %2$s และไม่มีตัวเลือกอื่นให้ใช้

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since Contact Form 7 version %2$s! Use %3$s instead.
th_TH: %1$s นั้น <strong>เลิกใช้แล้ว</strong> ตั้งแต่ Contact Form 7 รุ่น %2$s ให้ใช้ %3$s แทน

en: %s ago
th_TH: %s ที่ผ่านมา

en: (required)
th_TH: (ต้องการ)

en: (select language)
th_TH: (เลือกภาษา)

en: * One choice per line.
th_TH: * หนึ่งตัวเลือกต่อบรรทัด

en: * That means visitor who accepts the term unchecks it.
th_TH: * หมายความว่าผู้เยี่ยมชมยอมรับเงื่อนไขที่ไม่เลือกตัวเลือกนี้

en: * quiz|answer (e.g. 1+1=?|2)
th_TH: * คำถาม|คำตอบ (ตัวอย่าง 1+1=?|2)

en: <strong>Contact Form 7 %1$s requires WordPress %2$s or higher.</strong> Please <a href="%3$s">update WordPress</a> first.
th_TH: <strong>Contact Form 7 %1$s ต้องการเวิร์ดเพรสรุ่น %2$s หรือสูงกว่า </strong> กรุณา <a href="%3$s">อัปเดตเวิร์ดเพรส</a> ก่อน

en: <strong>Jetpack may cause problems for other plugins in certain cases.</strong> <a href="%s" target="_blank">See how to avoid it.</a>
th_TH: <strong>Jetpack อาจจะสร้างปัญหาสำหรับปลั๊กอินอื่น ๆ ในบางกรณี</strong> <a href="%s" target="_blank">ดูวีธีหลีกเลี่ยงปัญหาเหล่านั้น</a>

en: Acceptable file types
th_TH: ชนิดไฟล์ที่ยอมรับได้

en: Acceptance
th_TH: ยอมรับ

en: Add New
th_TH: เพิ่มใหม่

en: Add New Contact Form
th_TH: เพิ่มแบบฟอร์มติดต่อใหม่

en: Additional Settings
th_TH: การตั้งค่าเพิ่มเติม

en: Additional headers:
th_TH: ส่วนหัวเพิ่มเติม:

en: Admin Screen
th_TH: หน้าจอผู้ควบคุม

en: Afrikaans
th_TH: ภาษาแอฟริกัน

en: Albanian
th_TH: ภาษาอัลเบเนียน

en: Allow multiple selections?
th_TH: อนุญาติการเลือกหลายตัวเลือก?

en: And, put this code into the File Attachments field below.
th_TH: และใส่โค้ดนี้ลงในช่องแนบไฟล์ด้านล่าง

en: And, put this code into the Mail fields below.
th_TH: และใส่โค๊ดนี้ลงในช่องเมล์ด้านล่าง

en: Arabic
th_TH: ภาษาอารบิก

en: Armenian
th_TH: ภาษาอาร์เมเนียน

en: Author
th_TH: ผู้เขียน

en: Azerbaijani
th_TH: ภาษาอเซอร์ไบจัน

en: Background color
th_TH: สีพื้นหลัง

en: Bangla
th_TH: ภาษาบังกลา

en: Basque
th_TH: ภาษาแบสค์

en: Belarusian
th_TH: ภาษาเบลารุสเซียน

en: Bosnian
th_TH: ภาษาบอสเนียน

en: Brazilian Portuguese
th_TH: ภาษาบราซิล (โปรตุกีส)

en: Bulgarian
th_TH: ภาษาบัลแกเรียน

en: Catalan
th_TH: ภาษาคาตาลัน

en: Central Kurdish
th_TH: ภาษาเคิร์ด

en: Checkboxes
th_TH: เช็คบ็อกซ์

en: Chinese (Simplified)
th_TH: ภาษาจีน (Simplified)

en: Chinese (Traditional)
th_TH: ภาษาจีน (Traditional)

en: Choices
th_TH: ตัวเลือก

en: Contact
th_TH: ติดต่อ

en: Contact Form
th_TH: ฟอร์มติดต่อ

en: Contact Form 7 Needs Your Support
th_TH: Contact Form 7 ต้องการการสนับสนุนจากคุณ

en: Contact Forms
th_TH: แบบฟอร์มติดต่อ

en: Contact form %d
th_TH: แบบฟอร์มติดต่อ %d

en: Contact form created.
th_TH: สร้างแบบฟอร์มติดต่อแล้ว

en: Contact form deleted.
th_TH: ลบแบบฟอร์มติดต่อแล้ว

en: Contact form saved.
th_TH: บันทึกแบบฟอร์มติดต่อแล้ว

en: Copy
th_TH: คัดลอก

en: Copy this code and paste it into the form left.
th_TH: คัดลอกโค้ดนี้และวางมันลงในฟอร์มด้านซ้าย

en: Copy this code and paste it into your post, page or text widget content.
th_TH: คัดลอกโค้ดนี้แล้ววางมันลงในเรื่อง หน้า หรือ ข้อควม text widget ของคุณ

en: Croatian
th_TH: ภาษาโครเอเชียน

en: Czech
th_TH: ภาษาเช็ค

en: Danish
th_TH: ภาษาเดนนิช

en: Date
th_TH: วันที่

en: Date format seems invalid.
th_TH: ดูเหมือนว่ารูปแบบวันที่ใช้งานไม่ได้

en: Date format that the sender entered is invalid
th_TH: รูปแบบวันที่ ที่ผู้ส่งให้มานั้นใช้งานไม่ได้

en: Date is earlier than minimum limit
th_TH: วันที่เร็วเกินไปกว่าที่กำหนด

en: Date is later than maximum limit
th_TH: วันที่ช้าเกินไปกว่าที่กำหนด

en: Default value
th_TH: ค่าเริ่มต้น

en: Delete
th_TH: ลบ

en: Did You Know?
th_TH: คุณรู้หรือไม่?

en: Dismiss
th_TH: ยกเลิก

en: Docs
th_TH: เอกสารคู่มือ

en: Donate
th_TH: บริจาค

en: Drop-down menu
th_TH: เมนูเลื่อนลง

en: Duplicate
th_TH: ทำซ้ำ

en: Dutch
th_TH: ภาษาดัตช์

en: Edit
th_TH: แก้ไข

en: Edit &#8220;%s&#8221;
th_TH: แก้ไข &#8220;%s&#8221;

en: Edit Contact Form
th_TH: แก้ไขแบบฟอร์มติดต่อ

en: Email
th_TH: อีเมล์

en: Email address seems invalid.
th_TH: ดูเหมือนว่าอีเมล์ใช้ไม่ได้

en: Email address that the sender entered is invalid
th_TH: อีเมล์ที่ผู้ส่งให้มานั้นใช้งานไม่ได้

en: English
th_TH: ภาษาอังกฤษ

en: Error in deleting.
th_TH: ผิดพลาดในการลบ

en: Esperanto
th_TH: ภาษาเอสเพอรานโต

en: Estonian
th_TH: ภาษามาเลย์

en: FAQ
th_TH: คำถามที่พบบ่อย

en: Failed to send your message. Please try later or contact the administrator by another method.
th_TH: ล้มเหลวในการส่งข้อความของคุณ  โปรดลองใหม่อีกครั้งหรือติดต่อผู้ควบคุมด้วยวิธีอื่น

en: Failed to upload file.
th_TH: การอัปโหลดไฟล์ล้มเหลว

en: Failed to upload file. Error occurred.
th_TH: ล้มเหลวในการอัปโหลดไฟล์ มีความผิดพลาดเกิดขึ้น

en: File attachments:
th_TH: ไฟล์แนบ:

en: File size limit
th_TH: ขนาดไฟล์จำกัด

en: File upload
th_TH: ไฟล์อัปโหลด

en: Finnish
th_TH: ภาษาฟินนิช

en: For image
th_TH: สำหรับรูปภาพ

en: For input field
th_TH: สำหรับช่องใส่ข้อมูล

en: Foreground color
th_TH: สีด้านหน้า

en: Form
th_TH: แบบฟอร์ม

en: French
th_TH: ภาษาฝรั่งเศส

en: From:
th_TH: จาก:

en: From: %s
th_TH: จาก: %s

en: Galician
th_TH: ภาษากาลิเซียน

en: Generate Tag
th_TH: สร้างป้ายกำกับ

en: Georgian
th_TH: ภาษาจอร์เจียน

en: German
th_TH: ภาษาเยอรมัน

en: Get Started
th_TH: เริ่มต้น

en: Getting Started with Contact Form 7
th_TH: เริ่มต้นใช้งาน Contact Form 7

en: Greek
th_TH: ภาษากรีก

en: Gujarati
th_TH: ภาษาคุชราตี

en: Haitian
th_TH: ภาษาเฮติ

en: Hebrew
th_TH: ภาษาฮีบรู

en: Hindi
th_TH: ภาษาฮินดู

en: How Tags Work
th_TH: ป้ายกำกับทำงานอย่างไร

en: Hungarian
th_TH: ภาษาฮังกาเรียน

en: Image settings
th_TH: การตั้งค่ารูปภาพ

en: Image size
th_TH: ขนาดรูปภาพ

en: Indian Bengali
th_TH: ภาษาเบงกาลี

en: Indonesian
th_TH: ภาษาอินโดนีเซีย

en: Input field settings
th_TH: การตั้งค่าช่องใส่ข้อมูล

en: Insert a blank item as the first option?
th_TH: ใส่ช่องว่างเป็นตัวเลือกแรก

en: Irish
th_TH: ภาษาไอริช

en: It is hard to continue development and support for this plugin without contributions from users like you. If you enjoy using Contact Form 7 and find it useful, please consider making a donation.
th_TH: หากไม่ได้รับการสนับสนุนจากพวกคุณ เราจะลำบากมากในการพัฒนาและช่วยเหลือปลั๊กอินนี้  ถ้า Contact Form 7 มีประโยชน์สำหรับคุณและคุณพึงพอใจ โปรดช่วยบริจาคให้เรา

en: Italian
th_TH: ภาษาอิตาเลียน

en: Japanese
th_TH: ภาษาญี่ปุ่น

en: Just another contact form plugin. Simple but flexible.
th_TH: เป็นเพียงปลั๊กอิน แบบฟอร์มติดต่อ อีกปลั๊กอินหนึ่ง ธรรมดาแต่ยืดหยุ่น

en: Korean
th_TH: ภาษาเกาหลี

en: Label
th_TH: ป้ายชื่อ

en: Large
th_TH: ขนาดใหญ่

en: Latvian
th_TH: ภาษาลัตเวียน

en: Lithuanian
th_TH: ภาษาลิทัวเนียน

en: Macedonian
th_TH: ภาษามาเซโดเนียน

en: Mail
th_TH: อีเมล์

en: Mail (2)
th_TH: อีเมล์ (2)

en: Make checkboxes exclusive?
th_TH: ให้เลือก checkboxes เดียว?

en: Make this checkbox checked by default?
th_TH: ทำให้กล่องเลือกนี้ถูกเลือกโดยค่าเริ่มต้น?

en: Make this checkbox work inversely?
th_TH: ทำให้ checkbox นี้ทำงานกลับด้าน?

en: Malay
th_TH: ภาษามาเลย์

en: Malayalam
th_TH: ภาษามาลายาลัม

en: Maltese
th_TH: ภาษามัลตีส

en: Medium
th_TH: ขนาดปานกลาง

en: Message Body:
th_TH: เนื้อหาข้อความ:

en: Message body:
th_TH: เนื้อหาข้อความ:

en: Messages
th_TH: ข้อความ

en: Name
th_TH: ชื่อ

en: Norwegian
th_TH: ภาษานอร์เวย์

en: Note: To use CAPTCHA, you need Really Simple CAPTCHA plugin installed.
th_TH: หมายเหตุ: เพื่อใช้ CAPTCHA คุณต้องลงปลั๊กอิน Really Simple CAPTCHA

en: Number (slider)
th_TH: จำนวน (slider)

en: Number (spinbox)
th_TH: จำนวน (spinbox)

en: Number format seems invalid.
th_TH: ดูเหมือนว่ารูปแบบจำนวนใช้ไม่ได้

en: Number format that the sender entered is invalid
th_TH: รูปแบบจำนวนที่ผู้ส่งให้มานั้นใช้งานไม่ได้

en: Number is larger than maximum limit
th_TH: จำนวนมีขนาดใหญ่กว่าที่กำหนด

en: Number is smaller than minimum limit
th_TH: จำนวนมีขนาดเล็กกว่าที่กำหนด

en: Old code is also available.
th_TH: โค้ดเก่าๆยังคงใช้ได้อยู่

en: Or
th_TH: หรือ

en: Persian
th_TH: ภาษาเปอร์เซียน

en: Please accept the terms to proceed.
th_TH: โปรดยอมรับเงื่อนไขเพื่อทำงานต่อ

en: Please fill the required field.
th_TH: โปรดกรอกข้อมูลลงในช่องที่ต้องการ

en: Polish
th_TH: ภาษาโปแลนด์

en: Portuguese
th_TH: ภาษาโปรตุเกส

en: Put a label first, a checkbox last?
th_TH: ใส่ป้ายชื่อก่อน แล้วเช็คบ็อกซ์ทีหลัง?

en: Quiz
th_TH: คำถาม

en: Quizzes
th_TH: คำถาม

en: Required field?
th_TH: ช่องที่ต้องการ?

en: Romanian
th_TH: ภาษาโรมาเนียน

en: Russian
th_TH: ภาษารัสเซียน

en: Save
th_TH: บันทึก

en: Save Messages with Flamingo
th_TH: บันทึกข้อความโดยใช้ Flamingo

en: Search Contact Forms
th_TH: ค้นหาแบบฟอร์มติดต่อ

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
th_TH: ผลลัพท์การค้นหาสำหรับ &#8220;%s&#8221;

en: Selectable Recipient with Pipes
th_TH: ทำให้เลือกชื่อผู้รับได้ โดยใช้เครื่องหมาย Pipe

en: Send
th_TH: ส่ง

en: Sender doesn't enter the correct answer to the quiz
th_TH: ผู้ส่งไม่ได้ใส่คำตอบที่ถูกต้องกับคำถาม

en: Sender's message was failed to send
th_TH: ล้มเหลวในการส่งข้อความผู้ส่ง

en: Sender's message was sent successfully
th_TH: ส่งข้อความผู้ส่งสำเร็จแล้ว

en: Sending ...
th_TH: กำลังส่ง ...

en: Serbian
th_TH: ภาษาเซอร์เบียน

en: Setting Up Mail
th_TH: ตั้งค่าอีเมล์

en: Settings
th_TH: การตั้งค่า

en: Shortcode
th_TH: โค้ดสั้น

en: Sinhala
th_TH: ภาษาสิงหล

en: Slovak
th_TH: ภาษาสโลวัค

en: Slovene
th_TH: ภาษาสโลวีเนีย

en: Small
th_TH: ขนาดเล็ก

en: Spam Filtering with Akismet
th_TH: กรองสแปมโดยใช้ Akismet

en: Spanish
th_TH: ภาษาสเปน

en: Subject
th_TH: หัวข้อ

en: Subject:
th_TH: หัวข้อ:

en: Subject: %s
th_TH: หัวข้อ: %s

en: Submission was referred to as spam
th_TH: การส่งถูกอ้างถึงว่าเป็นสแปม

en: Submit button
th_TH: ปุ่มส่ง

en: Support
th_TH: ทีมงานช่วยเหลือ

en: Swedish
th_TH: ภาษาสวีเดน

en: Tagalog
th_TH: ภาษาตากาล็อก

en: Tamil
th_TH: ภาษาทมิฬ

en: Telephone number
th_TH: หมายเลขโทรศัพท์

en: Telephone number seems invalid.
th_TH: ดูเหมือนว่าเบอร์โทรศัพท์ใช้ไม่ได้

en: Telephone number that the sender entered is invalid
th_TH: เบอร์โทรศัพท์ที่ผู้ส่งให้มานั้นใช้งานไม่ได้

en: Text area
th_TH: พื้นที่ข้อความ

en: Text field
th_TH: ช่องตัวอักษร

en: Thai
th_TH: ภาษาไทย

en: The code that sender entered does not match the CAPTCHA
th_TH: โค๊ดที่ผู้ส่งใส่ไม่ตรงกับ CAPTCHA

en: There are terms that the sender must accept
th_TH: มีช่องเงื่อนไขที่ผู้ส่งต้องยอมรับ

en: There is a field that the sender must fill in
th_TH: นี่คือช่องที่ผู้ส่งต้องการสำหรับใส่ข้อมูล

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the necessary libraries (GD and FreeType) are not available on your server.
th_TH: แบบฟอร์มติดต่อนี้ประกอบด้วยช่อง CAPTCHA หลายช่อง แต่ libraries ที่จำเป็น (GD and FreeType) นั้นใช้งานไม่ได้บนเซิร์ฟเวอร์ของคุณ

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
th_TH: แบบฟอร์มติดต่อนี้ประกอบด้วยช่อง CAPTCHA หลายช่อง แต่โฟลเดอร์ชั่วคราวสำหรับไฟล์  (%s) ไม่มีอยู่จริง หรือไม่สามารถเขียนทับได้  คุณสามารถสร้างโฟลเดอร์ หรือเปลี่ยนการอนุญาตด้วยตัวเอง

en: This contact form contains file uploading fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
th_TH: แบบฟอร์มติดต่อนี้ประกอบด้วยช่องอัปโหลดไฟล์หลายช่อง  แต่โฟลเดอร์ชั่วคราวสำหรับไฟล์  (%s) ไม่มีอยู่จริง หรือไม่สามารถเขียนทับได้  คุณสามารถสร้างโฟลเดอร์ หรือเปลี่ยนการอนุญาตด้วยตัวเอง

en: This date is too early.
th_TH: วันที่นี้เร็วเกินไป

en: This date is too late.
th_TH: วันที่นี้นานเกินไป

en: This e-mail was sent from a contact form on %1$s (%2$s)
th_TH: อีเมล์นี้ถูกส่งผ่านทางแบบฟอร์มติดต่อบน %1$s (%2$s)

en: This field requires author's URL
th_TH: ช่องนี้ต้องการ URL ผู้เขียน

en: This field requires author's email address
th_TH: ช่องนี้ต้องการอีเมล์ผู้เขียน

en: This field requires author's name
th_TH: ช่องนี้ต้องการชื่อผู้เขียน

en: This file is too large.
th_TH: ไฟล์นี้ใหญ่เกินไป

en: This file type is not allowed.
th_TH: ชนิดไฟล์นี้ไม่อนุญาตให้ใช้

en: This number is too large.
th_TH: จำนวนนี้มีขนาดใหญ่เกินไป

en: This number is too small.
th_TH: จำนวนนี้มีขนาดเล็กเกินไป

en: Title
th_TH: หัวข้อ

en: To use CAPTCHA, you need <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a> plugin installed.
th_TH: เพื่อใช้ CAPTCHA คุณต้องติดตั้งปลั๊กอิน <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a>

en: To:
th_TH: ถึง:

en: Tracking with Google Analytics
th_TH: ติดตามเว็บโดยใช้ Google Analytics

en: Turkish
th_TH: ภาษาตุรกี

en: URL seems invalid.
th_TH: ดูเหมือนว่า URL ใช้ไม่ได้

en: URL that the sender entered is invalid
th_TH: URL ที่ผู้ส่งให้มานั้นใช้งานไม่ได้

en: Ukrainian
th_TH: ภาษายูเครน

en: Untitled
th_TH: ไม่มีหัวข้อ

en: Uploaded file is not allowed file type
th_TH: ชนิดไฟล์นี้ไม่อนุญาตให้อัปโหลด

en: Uploaded file is too large
th_TH: ไฟล์ที่อัปโหลดใหญ่เกินไป

en: Uploading a file fails for PHP error
th_TH: การอัปโหลดไฟล์ล้มเหลวเพราะ PHP ผิดพลาด

en: Uploading a file fails for any reason
th_TH: การอัปโหลดไฟล์ล้มเหลวด้วยเหตุผลบางอย่าง

en: Use HTML content type
th_TH: ใช้ชนิดเนื้อหาแบบ HTML

en: Use mail (2)
th_TH: ใช้อีเมล์ (2)

en: Use the default language (%s)
th_TH: ใช้ภาษาค่าเริ่มต้น  (%s)

en: Use this text as placeholder?
th_TH: ใช้ข้อความนี้เป็นข้อความอธิบายภายในช่อง?

en: Validation errors occurred
th_TH: การตรวจสอบผิดพลาด

en: Validation errors occurred. Please confirm the fields and submit it again.
th_TH: การตรวจสอบผิดพลาด  โปรดยืนยันข้อมูลและการส่งอีกครั้ง

en: Vietnamese
th_TH: ภาษาเวียดนาม

en: Wrap each item with <label> tag?
th_TH: ปิดแต่ละรายการด้วยป้ายกำกับ <label>?

en: You are about to delete this contact form.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
th_TH: คุณกำลังลบแบบฟอร์มติดต่อนี้
      'Cancel' เพื่อหยุด 'OK' เพื่อลบ

en: You are not allowed to delete this item.
th_TH: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ลบรายการนี้

en: You are not allowed to edit this item.
th_TH: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้แก้ไขรายการนี้

en: Your Email
th_TH: อีเมล์ของคุณ

en: Your Message
th_TH: ข้อความของคุณ

en: Your Name
th_TH: ชื่อของคุณ

en: Your answer is not correct.
th_TH: คำตอบของคุณไม่ถูกต้อง

en: Your entered code is incorrect.
th_TH: โค๊ดที่คุณใส่ไม่ถูกต้อง

en: Your message was sent successfully. Thanks.
th_TH: ส่งข้อความของคุณเรียบร้อยแล้ว  ขอบคุณ

en: optional
th_TH: ตัวเลือก
